1-a Skil nr. 27703

Tilkynning útgefanda verðbréfa um fruminnherja
Issuers' Notification of Primary Insiders

Heiti útgefanda/Name of issuer
Fljótsdalshérað
Kennitala/National ID.No. Heimilisfang/Address
4810043220 Lyngás 12
Póstnúmer/Zip Code Staður/City Verkefni/Project
700 Egilsstaðir
Land/Country Dagsetning/Date Sími/Telephone
IS 25.1.2021 4700700
Nafn regluvarðar/Name of compliance officer Netfang regluvarðar/Compliance Officer's e-mail
Guðlaugur Sæbjörnsson gudlaugur.saebjornsson@mulathing.is
Nafn staðgengils regluvarðar/Name of c.o alternate Netfang staðgengils/Alternate's e-mail
Björn Ingimarsson bjorn.ingmarsson@mulathing.is
Verðbréfamarkaður sem bréf útgefanda eru skráð hjá/Stock Exchange listed
Kauphöll Íslands hf. (ICEX)
# Dags.
Date
Nafn einstaklings/félags
Name of individual/company
Tengsl við útgefanda
Relation to issuer
1 29.7.2010 Guðlaugur Sæbjörnsson Fjármálastjóra / CFO
2 8.6.2004 Björn Ingimarsson Bæjarstjóri/Town Mayor
3 7.10.2020 Gauti Jóhannesson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
4 19.6.2018 Berglind Harpa Svavarsdóttir Bæjarfulltrúi/Town Councillor
5 7.10.2020 Elvar Snær Kristjánsson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
6 7.10.2020 Jakob Sigurðsson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
7 29.6.2010 Stefán Bogi Sveinsson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
8 7.10.2020 Vilhjálmur Jónsson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
9 7.10.2020 Hildur Þórisdóttir Bæjarfulltrúi/Town Councillor
10 19.6.2018 Kristjana Sigurðardóttir Bæjarfulltrúi/Town Councillor
11 7.10.2020 Eyþór Stefánsson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
12 7.10.2020 Jódís Skúladóttir Bæjarfulltrúi/Town Councillor
13 7.10.2020 Þröstur Jónsson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
14 7.10.2020 Guðný Margrét Hjaltadóttir Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
15 7.10.2020 Oddný Björk Daníelsdóttir Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
16 7.10.2020 Sigurður Gunnarsson Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
17 7.10.2020 Jónína Brynjólfsdóttir Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
18 7.10.2020 Eiður Ragnarsson Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
19 7.10.2020 Ásdís Hafrún Benediktsdóttir Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
20 7.10.2020 Skúli Björnsson Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
21 7.10.2020 Ragnhildur Billa Árnadóttir Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
22 7.10.2020 Helgi Hlynur Ásgrímsson Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
23 7.10.2020 Örn Bergmann Jónsson Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
24 7.10.2020 Ívar Karl Hafliðason Varamaður í stjórn/Alternate Member of the Board
25 1.8.2019 Óðinn Gunnar Óðinsson Skrifstofustjóri/Office Manager
26 2.3.2005 Magnús Jónsson Endurskoðandi/Auditor
27 19.6.2018 Sigurjón Örn Arnarson Endurskoðandi/Auditor
28 25.1.2021 Lilja Dögg Karlsdóttir Endurskoðandi/Auditor
29 25.1.2021 Erla Egilsdóttir Endurskoðandi/Auditor




Þetta vefsvæði byggir á Eplica