1-a Skil nr. 25161

Tilkynning útgefanda verðbréfa um fruminnherja
Issuers' Notification of Primary Insiders

Heiti útgefanda/Name of issuer
REG2 Smáralind
Kennitala/National ID.No. Heimilisfang/Address
6211129960 Borgartún 19
Póstnúmer/Zip Code Staður/City Verkefni/Project
105 Reykjavík
Land/Country Dagsetning/Date Sími/Telephone
IS 6.12.2019 444 7001
Nafn regluvarðar/Name of compliance officer Netfang regluvarðar/Compliance Officer's e-mail
Hákon Már Pétursson hakon.petursson@arionbanki.is
Nafn staðgengils regluvarðar/Name of c.o alternate Netfang staðgengils/Alternate's e-mail
Harald Gunnar Halldórsson harald.halldorsson@stefnir.is
Verðbréfamarkaður sem bréf útgefanda eru skráð hjá/Stock Exchange listed
Kauphöll Íslands hf. ( ICEX )
# Dags.
Date
Nafn einstaklings/félags
Name of individual/company
Tengsl við útgefanda
Relation to issuer
1 7.6.2013 Hákon Már Pétursson Regluvörður
2 7.6.2013 Harald Gunnar Halldórsson Staðgengill regluvarðar og lögfræðingur hjá Stefni
3 22.8.2019 Sigrún Ragna Ólafsdóttir Stjórnarformaður/Chairman of the Board
4 24.3.2014 Þórður Sverrisson Stjórnarmaður/Member of the Board
5 7.6.2013 Kristján Jóhannsson Stjórnarmaður/Member of the Board
6 14.3.2016 Ragnhildur Sophusdóttir Stjórnarmaður/Member of the Board
7 7.6.2013 Flóki Halldórsson Stjórnarmaður/Member of the Board
8 7.6.2013 Kristbjörg M. Kristinsdóttir Rekstrarstjóri
9 12.6.2019 Mariusz Zembrowski Endurskoðandi
10 14.3.2018 Soffía Siguðardóttir Uppgjör sjóða og félaga
11 7.6.2013 Erla Leósdóttir Uppgjör sjóða og félaga
12 7.6.2013 Guðjón Guðmundsson Uppgjör sjóða og félaga
13 7.6.2013 Linda Hróarsdóttir Uppgjör sjóða og félaga
14 7.6.2013 Jökull H. Úlfsson Framkvæmdastjóri/Managing Director
15 20.8.2019 Erla Kristinsdóttir Endurskoðandi
16 11.10.2016 Helgi S. Gunnarsson Forstjóri Regins
17 17.10.2019 Soffía Giang Magnadóttir Sérfræðingur í rekstrarteymi Stefnis
18 7.6.2013 Jóhann Sigurjónsson Fjármálastjóri Regins hf.
19 7.6.2013 Sturla Eðvarðsson Framkvæmdarstjóri Smáralindar
20 7.6.2013 REG2 Smáralind Útgefandi
21 2.6.2016 Páll Grétar Steingrímsson Endurskoðandi
22 2.6.2016 Hugrún Arna Vigfúsardóttir Endurskoðandi
23 24.8.2015 Pétur Hansson Endurskoðandi
24 13.6.2019 Theódór Ingi Pálmason Endurskoðandi
25 24.8.2015 Sigríður Guðmundsdóttir Innri endurskoðun/Internal Auditing
26 11.10.2016 Albert Þór Jónsson Meðstjórnandi
27 24.4.2018 Guðrún Tinna Ólafsdóttir Stjórnarmaður/Member of the Board
28 11.10.2016 Bryndís Hrafnkelsdóttir Meðstjórnandi
29 9.5.2019 Heiðrún Emilía Jónsdóttir Meðstjórnandi
30 20.12.2016 Lára Óskarsdóttir Endurskoðandi
31 13.6.2019 Gísli Steinn Gíslason Endurskoðandi
32 16.5.2017 Ólafur Már Ólafsson Endurskoðandi
33 18.5.2017 Anna Kristjánsdóttir Forstöðumaður.
34 24.4.2018 Tómas Kristjánsson Stjórnarformaður
35 17.10.2019 Friðjón Gunnlaugsson Sjóðstjóri
36 13.6.2019 Bjarni Friðriksson Endurskoðandi
37 21.6.2019 Magnús Jónsson Endurskoðandi
38 6.12.2019 Sigurður Óli Hákonarson Sjóðstjóri






Language


Þessi síða notar vefkökur.
Lesa meira

X
Þetta vefsvæði byggir á Eplica