1-a Skil nr. 24033

Tilkynning útgefanda verðbréfa um fruminnherja
Issuers' Notification of Primary Insiders

Heiti útgefanda/Name of issuer
Fjarðabyggð
Kennitala/National ID.No. Heimilisfang/Address
4706982099 Hafnargata 2
Póstnúmer/Zip Code Staður/City Verkefni/Project
730 Reyðarfjröður
Land/Country Dagsetning/Date Sími/Telephone
IS 1.7.2019 470-9000
Nafn regluvarðar/Name of compliance officer Netfang regluvarðar/Compliance Officer's e-mail
Snorri Styrkársson snorri.styrkarsson@fjardabyggd.is
Nafn staðgengils regluvarðar/Name of c.o alternate Netfang staðgengils/Alternate's e-mail
Gunnlaugur Sverrisson gunnlaugur.sverrisson@fjardabyggd.is
Verðbréfamarkaður sem bréf útgefanda eru skráð hjá/Stock Exchange listed
Kauphöll Íslands hf. (ICEX)
# Dags.
Date
Nafn einstaklings/félags
Name of individual/company
Tengsl við útgefanda
Relation to issuer
1 1.1.2013 Snorri Styrkársson Fjármálastjóri
2 20.8.2012 Gunnlaugur Sverrisson Forstöðumaður stjórnsýslu
3 1.1.2019 Karl Óttar Pétursson Bæjarstjóri/Town Mayor
4 3.6.2009 Kristinn Þorsteinsson Aðalgjaldkeri/Chief Treasurer
5 1.1.2001 Gunnar Jónsson Bæjarritari
6 1.1.2018 Helga Elísabet Guðlaugsson Félagsmálastjóri
7 25.6.2018 Hjördís H. Seljan Þóroddsdóttir Bæjarfulltrúi/Town Councillor
8 5.7.2010 Jón Björn Hákonarson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
9 25.6.2018 Sigurður Ólafsson Borgarfulltrúi/City Councillor
10 13.6.2006 Jens Garðar Helgason Bæjarfulltrúi/Town Councillor
11 16.6.2014 Pálína Margeirsdóttir Bæjarfulltrúi/Town Councillor
12 25.6.2018 Rúnar Már Gunnarsson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
13 1.7.2016 Dýrunn Pála Skaftadóttir Bæjarfulltrúi/Town Councillor
14 5.7.2010 Eydís Ásbjörnsdóttir Bæjarfulltrúi/Town Councillor
15 25.6.2018 Einar Már Sigurðarson Bæjarfulltrúi/Town Councillor
16 3.6.2009 Magnús Jónsson Endurskoðun/Auditing
17 3.6.2009 Þóroddur Helgason Fræðslustjóri
18 3.6.2009 Bea Boudina J.G. Meijer Aðalbókari / Chief Accountant
19 1.1.2016 Marínó Stefánsson Sviðsstjóri framkvæmda-, umhverfis og veitusviðs
20 1.1.2018 Sigurjón Örn Arnarsson Endurskoðun/Auditing
21 1.7.2019 Ragnar Sigurðsson Bæjarfulltrúi/Town Councillor






Language


Þessi síða notar vefkökur.
Lesa meira

X
Þetta vefsvæði byggir á Eplica