1-a Skil nr. 26974

Tilkynning útgefanda verðbréfa um fruminnherja
Issuers' Notification of Primary Insiders

Heiti útgefanda/Name of issuer
Heimavellir hf
Kennitala/National ID.No. Heimilisfang/Address
4403151190 Lágmúli 6
Póstnúmer/Zip Code Staður/City Verkefni/Project
108 Reykjavík
Land/Country Dagsetning/Date Sími/Telephone
IS 27.8.2020 669-6940
Nafn regluvarðar/Name of compliance officer Netfang regluvarðar/Compliance Officer's e-mail
Erlendur Kristjánsson Erlendur@Heimavellir.is
Nafn staðgengils regluvarðar/Name of c.o alternate Netfang staðgengils/Alternate's e-mail
Steinn S. Finnbogason Steinn@traustlegal.is
Verðbréfamarkaður sem bréf útgefanda eru skráð hjá/Stock Exchange listed
Kauphöll Íslands hf. (ICEX)
# Dags.
Date
Nafn einstaklings/félags
Name of individual/company
Tengsl við útgefanda
Relation to issuer
1 8.12.2016 Erlendur Kristjánsson Lögmaður/Regluvörður Heimavalla
2 8.12.2016 Steinn S. Finnbogason Staðgengill Regluvarðar Heimavalla
3 12.4.2019 BÞ 14-16 ehf. Dótturfélag
4 8.12.2016 Arnar Gauti Reynisson Fjármálastjóri Heimavalla
5 14.12.2016 Margrét Guðjónsdóttir Bókhaldsstarfsmaður Heimavalla hf.
6 1.6.2017 Díana Hilmarsdóttir Endurskoðandi hjá KPMG
7 8.6.2017 Hildur Árnadóttir Stjórnarkona, nefndarmaður í endurskoðunarnefnd
8 8.6.2017 Anna Þórðardóttir nefndarmaður í endurskoðunarnefnd
9 31.8.2017 Ægir Páll Friðbertsson Nefndarmaður í endurskoðunarnefnd Heimavalla hf.
10 4.6.2018 Heimavellir III ehf. Dótturfélag
11 4.6.2018 Heimavellir rekstur ehf. Dótturfélag
12 4.6.2018 Heimavellir VI ehf. Dótturfélag
13 8.12.2016 Matthías Óskarsson Endurskoðandi Heimavalla hf.
14 4.6.2018 Heimavellir XV ehf. Dótturfélag
15 4.6.2018 Heimavellir XX ehf. Dótturfélag
16 4.6.2018 Ingigerður Anna Konráðsdóttir Bókari
17 4.6.2018 Bjarni Davíð Hjaltason Sérfræðingur á fjármálasviði
18 4.6.2018 Eva Lilja Rúnarsdóttir Sérfræðingur á fjármálasviði
19 5.6.2018 María Ingvarsdóttir Leigumiðlari
20 5.6.2018 Árni Már Markússon Fasteignaumsjón
21 5.6.2018 Áslaug Kristjana Árnadóttir Leigumiðlari
22 24.10.2018 Einar Karl Haraldsson Ráðgjafi
23 14.5.2020 Andreas Søtvedt Oulie Stjórnarformaður
24 14.5.2020 Arve Regland Varamaður stjórnar
25 14.5.2020 Helge Krogsbøl Meðstjórnandi
26 15.5.2020 Sondre Hove Ráðgjafi
27 15.5.2020 Egill Lúðvíksson Ráðgjafi
28 18.5.2020 Christian Fladeland Ráðgjafi
29 18.5.2020 Adam Lindh Ráðgjafi
30 27.8.2020 Erik U, Steinum Ráðgjafi




Language


Þessi síða notar vefkökur.
Lesa meira

X
Þetta vefsvæði byggir á Eplica